Cisco Module Là Gì

  -  
Module quang đãng Cisteo là gì? những loại Module quang Cisco

Module quang đãng Cisco là gì? Giá trên Thị trường bây chừ bao nhiêu? Các bạn hãy cùng HD Telecom khám phá cụ thể trong bài viết dưới đây nhằm nhận ra hàng quality với chọn đơn vị cung cấp mặt hàng đáng tin tưởng.

Bạn đang xem: Cisco module là gì

Module quang đãng Cisco là gì?

Module quang quẻ nói thông thường và Module quang quẻ Cisco thích hợp, nó được nghe biết là thiết bị đặc biệt quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu. Một trang bị đóng vai trò đặc trưng trong ngành technology viễn thông, truyền số liệu bên trên toàn nhân loại. Vậy, các bạn hiểu Module quang quẻ Cisco là gì?

*

Module quang Cisco là thứ đặc biệt quan trọng trong quy trình thu, phân phát tín hiệu

Cisco SFP.. module là một trong cỗ thu phân phát quang đãng bé dại gọn, một dạng module thế kỷ mới. Thiết bị có thiết kế cùng sản xuất nhằm kết nối đầu nối chuẩn SFP, SFF,… Và nó hoàn toàn có thể cắm nóng giả dụ yêu cầu. Bên cạnh đó, Module quang quẻ Cisco còn hỗ trợ nhiều chuẩn chỉnh truyền dẫn khác ví như chuẩn SONET, Gigabit Ethernet, Fibre Channel.

Sự tương thích với kỹ năng của Module Cisteo Ship hàng người tiêu dùng là các trung trung ương dữ liệu, áp dụng chuyên chở, mạng LAN hay cần sử dụng làm uplinks, truyền thiết lập dữ liệu hình hình ảnh cùng âm tkhô nóng mang lại yêu cầu người tiêu dùng về vấn đề truyền dẫn Clip phát ra từ bỏ IP Camera, IPhường. truyền hình.

Các các loại Module quang Cisco

Module quang quẻ Cisco có không ít một số loại, chúng khác nhau về vận tốc truyền, đẳng cấp Single Mode hoặc Multi Mode, khoảng cách truyền, loại đầu nối. Module Cisco là 1 trong giao thức được thiết kế theo phong cách với hệ thống cổng chuẩn GBICSFP, SFPhường., QSFP. Mỗi các loại sẽ sở hữu được một đầu đính cùng với những Router, Switch, Firewall. Đầu còn sót lại gắn với hệ thống cáp đồng hoặc cáp quang quẻ, tùy từng trường hợp

Các mã cisco phổ biến:

– Module quang Cisco GLC-LH-SMD, Module Cisco GLC-SX-MMD, Module Cisteo GLC-EX-SMD, Module Cisco GLC-T, Module Cisteo C3850-NM-2-10G

– Module Cisco SFP-10G-LR, Module Cisco SFP-10G-SR, Module Cisteo Cisco SFP-OC3-MM.

– Module Cisteo C3850-NM-4-1G, C3850-NM-4-10G, X2-10GB-CX4, Cisteo WS-G5487.

– Module Cisco MGBSX1 Module Cisco MGBSX1, MFEFX1, MFEFX1, MFELX1, X2-10GB-CX4.

Xem thêm: Bán Rẻ Như Cho Ụ Nổi Là Gì ? Ụ Nổi 83M Có Phải Là Tàu Biển

– Module Cisteo MGBLH1, MGBLH1.

*

Module Cisco là một trong giao thức cùng với hệ thống cổng chuẩn GBIC, SFP, SFP., QSFP

Các Module quang Cisco ​gần như hỗ trợ sửa chữa thay thế lạnh, điều này cho phép nó sẽ tự động dấn và hoạt động luôn luôn khi chúng ta thay thế sửa chữa, gặm thiết bị vào Switch, Router mà lại ko tuyệt nhất thiết đề xuất tắt hoặc khởi cồn lại máy.

Người cần sử dụng cũng cần lưu ý, nếu chọn module quang quẻ Single Mode/Multi Mode bắt buộc đảm bảo hầu hết máy nên đồng bộ. Có nghĩa là từ bỏ dây cáp sạc quang quẻ, dây nhẩy, dây đuôi loài chuột những phải là Single Mode/Multi Mode, gồm điều này, sản phẩm bắt đầu hoạt động hoàn hảo được.

shop HD Telecom là nhà sản xuất và phân phối các một số loại sản phẩm viễn thông, giá Module quang Cisco tốt nhất có thể Thị phần. Tại kho của chúng ta luôn luôn bao gồm sẵn đầy đủ chủng nhiều loại, dòng sản phẩm khác biệt để khách hàng lựa chọn.

Chúng tôi chuyển động với tiêu chí hàng VN rất tốt, Ngân sách luôn luôn luôn thấp nhất, góp tín đồ Việt tiếp cận phần lớn thành phầm đạt chuẩn chỉnh nước ngoài với ngân sách tốt ưu tuyệt nhất. điều đặc biệt, HD Telecom gồm cơ chế bảo hành ví dụ và dịch vụ quan tâm quý khách tuyệt vời 24/7.

Xem thêm: Freesize Là Gì? Oversize Là Gì? # Nhau Giữa Freesize Và Oversize

Để được tất cả thêm thông tin về  Module quang đãng Cisco cùng làm giá rất đầy đủ, giao hàng tận tay người sử dụng vui mừng liên hệ thẳng cùng với HD Telecom.

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD